วันที่ 4 พ.ย. 65 คุณอรุณรักษ์ ธนเลิศลาภ กรรมการและรองเลขานุการ สายงานสมาชิกสัมพันธ์ สภาอุตสาหกรรมแห่งประเทศไทย (ส.อ.ท.) ขึ้นกล่าวต้อนรับ ในงานสัมมนา "เจาะลึกขับเคลื่อนความสำเร็จธุรกิจด้วย ERP (สายพันธุ์ไทย)" จัดโดย หน่วยงานจับคู่ธุรกิจ ฝ่ายสมาชิกสัมพันธ์ (ส.อ.ท.)
ภายในงานได้รับฟังการบรรยายจาก ทีมงาน บริษัท พิชญโซลูชั่น จำกัด ในเรื่อง การจัดการและวางแผนงานด้วยระบบ ERP ที่จะช่วยให้ธุรกิจดำเนินทันยุค Digital Transformation และยังมอบสิทธิประโยชน์ส่วนลด 30% ให้กับสมาชิก ส.อ.ท. ผ่านบัตร FTI e-Member Card **(เฉพาะรุ่นที่กำหนด มีจำนวนจำกัด)** ซึ่งมีผู้ประกอบการเข้าร่วมทั้งหมด 38 ท่าน
![](/images/img/content/314613244_629481072304121_1395001722762772571_n.jpg)
![](/images/img/content/314613244_629481072304121_1395001722762772571_n.jpg)
![](/images/img/content/314799884_629481308970764_6977067809774375958_n.jpg)
![](/images/img/content/314896336_629481278970767_1897827261595532309_n.jpg)
![](/images/img/content/314723464_629481208970774_2438136435254949104_n.jpg)
ขอขอบคุณ คุณอรุณรักษ์ ธนเลิศลาภ กรรมการ และ รองเลขานุการสายงานสมาชิกสัมพันธ์ ที่ให้เกียรติเป็นประธานในการกล่าวเปิดงานสัมมนา
ขอขอบคุณ ทีมงานฝ่ายสมาชิกสัมพันธ์ โดยเฉพาะหน่วยงานจับคู่ธุรกิจ สภาอุตสาหกรรมแห่งประเทศไทย ที่ให้โอกาสทีมงานของเรา มาบรรยายในหัวข้อ "เจาะลึกขับเคลื่อนความสำเร็จธุรกิจด้วย ERP (สายพันธุ์ไทย)"
และท้ายที่สุด ขอขอบคุณ ผู้เข้าร่วมฟังสัมมนา ทุกท่าน ที่ทำงานนี้สมบูรณ์ขึ้นมา ทางทีมงานของ พิชญโซลูชั่น พร้อมจะเป็นส่วนหนึ่ง เพื่อช่วยให้ภาคอุตสาหกรรมของไทย โดยเฉพาะ SMEs ขับเคลื่อนไปข้างหน้า
พร้อมรับการเปลี่ยนแปลงอยู่เสมอ
พร้อมรับการเปลี่ยนแปลงอยู่เสมอ